can you take cialis 20mg daily lasix how much will it cost for very bad eyesight how much water 20 mg lasix will drain lasix given ti dehydrated patent 100 mg viagra order online priligy fiyat
Home ความเคลื่อนไหวองค์กรวิชาชีพสื่อ ประกาศ รายชื่อผู้ได้รับทุนการศึกษาต่อเนื่อง และทุนส่งเสริมการศึกษาบุตร-ธิดาสมาชิกประจำปี 2560

ประกาศ รายชื่อผู้ได้รับทุนการศึกษาต่อเนื่อง และทุนส่งเสริมการศึกษาบุตร-ธิดาสมาชิกประจำปี 2560

AddThis Social Bookmark Button

กำหนดการพิธีมอบทุนการศึกษา ประจำปี 2560

สมาคมนักข่าวนักหนังสือพิมพ์แห่งประเทศไทย

วันอาทิตย์ที่ 30 เมษายน 2560 เวลา 9.00-12.00 น.

ณ ห้องอิศรา อมันตกุล ชั้น 3 สมาคมนักข่าวนักหนังสือพิมพ์แห่งประเทศไทย

 

9.00 น.                    ลงทะเบียน

10.00 น.                  กล่าวเปิดโดย คุณปราเมศ เหล็กเพ็ชร์  นายก สมาคมนักข่าวนักหนังสือพิมพ์แห่งประเทศไทย

กล่าวแสดงความยินดีโดยผู้แทนจากมูลนิธิเอสซีจี

 

10.15 น.     พิธีมอบเข็มที่ระลึกสำหรับบุตร-ธิดาสมาชิกที่ได้รับทุนการศึกษาแบบต่อเนื่อง

10.30 น.      ถ่ายภาพที่ระลึกร่วมกัน

10.35 น.      พิธีมอบทุนส่งเสริมการศึกษาบุตร-ธิดาสมาชิกประจำปี 2560

11.30 น.       ประชุมชี้แจงสมาชิกผู้รับทุนต่อเนื่องประจำปี 2560

12.00 น.        รับประทานอาหารกลางวันร่วมกัน

 

หมายเหตุ กรุณาเดินทางด้วยรถโดยสารสาธารณะ


 


ประกาศ

รายชื่อผู้ได้รับทุนการศึกษาต่อเนื่อง   และทุนส่งเสริมการศึกษาบุตร-ธิดาสมาชิกประจำปี 2560

ทุนต่อเนื่อง มูลนิธิเอสซีจี จำนวน 14 คน ประจำปี 2560

ศึกษาต่อระดับ ชั้น ชื่อผู้รับทุน สถานศึกษา ชื่อสมาชิกสมาคม สังกัด
1 มัธยมศึกษาปีที่ 1 ดญ นันทนัท  กิตติทวีสิน โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ นาย เสกสรค์  กิตติทวี่สิน หนังสือพิมพ์มติชน
2 มัธยมศึกษาปีที่ 1 ดช ภูพิรัฐ  เพิ่มลาภ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศบางบัวทอง นส สุภางค์  ศิริเดช หนังสือพิมพ์ผู้จัดการรายวัน 360
3 มัธยมศึกษาปีที่ 1 ดช ณภัทร  ละออ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต นาย สัจภูมิ  ละออ หนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
4 มัธยมศึกษาปีที่ 1 นส ณัฐนันท์  ชัมพาลี โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ นส เบญจวรรณ  รัตนวิจิตร หนังสือพิมพ์โพสต์ทูเดย์
5 มัธยมศึกษาปีที่ 2 ดญ ศรุตา  นาคหล่อ โรงเรียนยอเซฟอุปถัมภ์ นาย สมชาติ  นาคหล่อ หนังสือพิมพ์ผู้จัดการรายวัน 360
6 มัธยมศึกษาปีที่ 2 ดช ชัญทัต  งามสมวงษ์ โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย นาง วรรณภา  งามสมวงษ์ หนังสือพิมพ์เดลินิวส์
7 มัธยมศึกษาปีที่ 2 ดช ภาสวิชย์  วรจินดา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี นาง ดาวเรือง  วรจินดา หนังสือพิมพ์เดลินิวส์
8 มัธยมศึกษาปีที่ 2 ดช ภาคิน  สวัสดิ์วงษ์ โรงเรียนสายปัญญารังสิต นาง ยุวนันท์  สวัสดิ์วงษ์ หนังสือพิมพ์เดลินิวส์
9 มัธยมศึกษาปีที่ 2 ดช ธีธัช  สัจจะภูริภูมิ โรงเรียนวัดราชบพิธ นาย ณรงค์  สัจจะภูริภูมิ หนังสือพิมพ์เดลินิวส์
10 มัธยมศึกษาปีที่ 3 ดญ พิชชานันท์  ลี้สุขสม โรงเรียนศรีอยุธยาในพระอุปถัมภ์ นาย พิบูลย์  ลี้สุขสม สถานีโทรทัศน์ไทยทีวีสีช่อง 3
11 มัธยมศึกษาปีที่ 5 นาย ปพนวิชญ์  แจ่มเกาะ โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย นาย สมปอง  แจ่มเกาะ หนังสือพิมพ์ประชาชาติธุรกิจ
12 มัธยมศึกษาปีที่ 5 นส สิตางศุ์  แผนสท้าน โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย นาง กอบแก้ว  แผนสท้าน หนังสือพิมพ์คมชัดลึก
13 มัธยมศึกษาปีที่ 6 นส สุญาณี  สุนทรชัย โรงเรียนธัญรัตน์ นาย สุทธิพร  สุนทรชัย หนังสือพิมพ์เดลินิวส์
14 อุดมศึกษาปีที่ 1 นส พรพนารัตน์  ส้มฉุน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ นาย ไชยรัตน์  ส้มฉุน หนังสือพิมพ์ไทยรัฐ

 

ทุนส่งเสริมการศึกษาบุตร-ธิดาสมาชิกประจำปี 2560

ลำดับ

ศึกษาต่อระดับ ชั้น

หน้านาม

ชื่อผู้รับทุน

หน้านาม

ชื่อผู้ขอทุน

สังกัด

1

ก อนุบาล 1

ดญ

ชนัตชนก  สุขสมเกษม

นาย

เชษฐ์  สุขสมเกษม

ไทยรัฐ

2

ก อนุบาล 1

ดช

วิศวัช  ทิพย์ศรีมงคล

นส

สมหมาย  สาตะโยธิน

ผู้จัดการรายวัน 360

3

ก อนุบาล 1

ดช

ชยพล  ฤทธิ์งาม

นส

รัตนา  ฤทธิ์งาม

ผู้จัดการรายวัน 360

4

ก อนุบาล 1

ดญ

ลัลน์รดา  ศรีภูธร

นส

มณีรัตน์  สว่างคำ

เดลินิวส์

5

ก อนุบาล 1

ดญ

ภูฟ้า  ภู่กาญจน์

นาย

ภาคภูมิ  ภู่กาญจน์

แนวหน้า

6

ก อนุบาล 1

ดญ

กันยาวีย์  วิริยะพรรณพงศา

นาย

เสถียร  วิริยะพรรณพงศา

PPTV

7

ก อนุบาล 2

ดญ

กัลยาธิดา  เพ็งแจ่ม

นาย

พลพิบูล  แพ็งแจ่ม

เดลินิวส์

8

ก อนุบาล 2

ดญ

นลิญา  จินดาเลิศอุดมดี

นส

จุฑานันทน์  บุญทราหาญ

เดลินิวส์

9

ก อนุบาล 2

ดช

วุฒิเมศ  ธงทอง

นส

บังอร  ธงทอง

ไทยรัฐ

10

ก อนุบาล 2

ดช

โชติวัฌน์  แซ่แต้

นส

พิมพ์ปวีณ์  แซ่เตียว

ไทยรัฐ

11

ก อนุบาล 2

ดข

กวิน  ดุรงค์กวิน

นาย

ธีรวัฒน์  ดุรงค์กวิน

ผู้จัดการรายวัน 360

12

ก อนุบาล 2

ดญ

ธันยชนก  ปานเพ็ง

นส

นิภาวรรณ  จันทร์เปลี่ยน

ไทยรัฐ

13

ก อนุบาล 2

ดญ

พีรดา  ชุณชฎาธาร

นาย

พรพัฒน์  ชุณชฎาธาน

ผู้จัดการรายวัน 360

14

ก อนุบาล 3

ดช

ไอศูรย์  นิลนคร

นาย

ผาณิต  นิลนคร

เดลินิวส์

15

ก อนุบาล 3

ดช

พีรวิชญ์  โฉลกคงถาวร

นาย

ไพโรจน์  โฉลกคงถาวร

ไทยรัฐ

16

ก อนุบาล 3

ดช

อัมมาน  ยูโซะ

นส

เลขา  เกลี้ยงเกลา

สำนักข่าวอิศรา

17

ก อนุบาล 3

ดช

มหาสมุทร  แก้วปัด

นาย

ณัฐฐ์  แก้วปัด

ผู้จัดการรายวัน 360

18

ก อนุบาล 3

ดญ

กัญญารัตน์  รอดทอง

นาย

ชัยสิทธิ  รอดทอง

แนวหน้า

19

ก อนุบาล 3

ดช

ณภพธรรม  โทนุศิษย์

นาย

อรรถชยา  โทนุศิษย์

เดลินิวส์

20

ก อนุบาล 3

กช

ปรานต์  ยนเปี่ยม

นาย

ชัยฤทธิ์  ยนเปี่ยม

โพสต์ทูเดย์

21

ก อนุบาล 3

ดญ

รุจิดา  บุญประเสริฐ

นาย

บัญชา  นันทวโนทยาน

ไทยรัฐ

22

ประถมศึกษาปีที 1

ดช

เดชสีหเรศ  นิโครธานนท์

นส

ชญานิฐ  คงเดชศักดา

เดลินิวส์

23

ประถมศึกษาปีที่ 1

ดญ

ภูริทัตตา  สว่างศรี

นาย

รังสรรค์  สว่างศรี

สยามรัฐ

24

ประถมศึกษาปีที่ 1

ดญ

พิชาวีร์  บัณฑราภิวัฒน์

นาย

พานิช  บัณพราภิวัฒน์

เดลินิวส์

25

ประถมศึกษาปีที่ 1

ดญ

ชนกนาถ  สอนเรือง

นาย

วิชัย  สอนเรือง

สยามรัฐ

26

ประถมศึกษาปีที่ 1

ดช

ศุภวิชญ์  เดชแพง

นาย

อุทัย  เดชแพง

แนวหน้า

27

ประถมศึกษาปีที่ 1

ดญ

กัญญาณัฐ  วนะสุขสถิตย์

นาง

มยุรี  วนะสุขสถิตย์

เดลินิวส์

28

ประถมศึกษาปีที่ 1

ดญ

ธัญดา  คงสาย

นาย

ธนัชพงศ์  คงสาย

เนชั่นมัลติมีเดีย

29

ประถมศึกษาปีที่ 1

ดญ

ปุณณ์  วิสุมา

นาย

อักษร  วิสุมา

โพสต์ทูเดย์

30

ประถมศึกษาปีที่ 1

ดช

ธีร์วิพัฒน์  จันทร์ลอย

นส

วิชุดา  อ่อนศิลา

มติชน

31

ประถมศึกษาปีที 2

ดช

ศุภกร  หลิมไทยงาม

นาย

พนอ  หลิมไทยงาม

สยามรัฐ

32

ประถมศึกษาปีที่ 2

ดญ

วิณิษา  เขมะบุลกุล

นาย

เกริก  เขมะบุลกุล

เดลินิวส์

33

ประถมศึกษาปีที่ 2

ดช

เติมเต็ม  ธไบอัส ไมเออร์

นส

ลฎาภา  ทิวะสิงห์

แนวหน้า

34

ประถมศึกษาปีที่ 2

ดช

แนทัช    อัศวชนานนท์

นาย

วิบูลย์  อัศวชนานนท์

มติชน

35

ประถมศึกษาปีที 3

ดช

กฤษธเนศ  ศิลปงาม

นาย

สุพจน์  ศิลปงาม

ไทยรัฐ

36

ประถมศึกษาปีที 3

ดญ

สุทธิจิตต์  อินทรประดิษฐ์

นส

จันทิมา  ตันตราภรณ์

ผู้จัดการรายวัน 360

37

ประถมศึกษาปีที่ 3

ดญ

จันทรัสม์  มีนา

นส

มณีรัตน์  มีนา

โทรทัศน์ฟ้าวันใหม่

38

ประถมศึกษาปีที่ 3

ดญ

ปาลิดา  วงศ์วานิช

นาง

วรรณศิริ  วงศ์วานิช

ประชาชาติธุรกิจ

39

ประถมศึกษาปีที่ 3

ดช

ภูวิช  แสงศัพท์

นาย

เดชาธร  แสงศัพท์

เดลินิวส์

40

ประถมศึกษาปีที่ 3

ดช

ชีวิน  ปรีชาพานิช

นาย

ภัทรชัย  ปรีชาพานิช

โพสต์ทูเดย์

41

ประถมศึกษาปีที่ 3

ดญ

ภัทร์ฐรัฐ  สุดโต

นาย

ฐานิส  สุดโต

เดอะเนชั่น

42

ประถมศึกษาปีที่ 3

ดญ

กรณ์วรินทร์  อินทรดนตรี

นส

สุนันทา  อินทรดนตรี

คมชัดลึก

43

ประถมศึกษาปีที่ 3

ดญ

ชรินพัชร  ทับบุรี

นาย

พงษ์เทพ  ทับบุรี

มติชน

44

ประถมศึกษาปีที่ 4

ดญ

สิรินธรัตน์  ปุณณะรัตน์

นาย

ธวัชชัย  ปุณณะรัตน์

แนวหน้า

45

ประถมศึกษาปีที่ 4

ดญ

พิมพ์ระพี  ทองกวาว

นาง

ศศิธร  ทองกวาว

เดลินิวส์

46

ประถมศึกษาปีที่ 4

ดช

ฐพัชร์  สิทธิโชติพงศ์

นาย

จิรวัชร  สิทธิโชติพงศ์

ไทยรัฐ

47

ประถมศึกษาปีที่ 4

ดญ

ลิสา  เต๊ะเปีย

นาย

สันติ  เต๊ะเปีย

ผู้จัดการรายวัน 360

48

ประถมศึกษาปีที่ 4

ดญ

มนัสนันท์  โสตถิชัยอาภรณ์

นาง

มยุรี  โสตถิชัยอาภรณ์

แนวหน้า

49

ประถมศึกษาปีที 5

ดญ

กุลนัดดา  อินทะเกตุ

นาย

มณเฑียร  อินทะเกตุ

คมชัดลึก

50

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดช

ปัณณทัต  เสนสอน

นาย

กัมพล  เสนสอน

ผู้จัดการรายวัน 360

51

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดช

สัจจะ  แก้วสุวรรณ

นาง

จันทวรรณ  แก้วสุวรรณ

เดลินิวส์

52

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดญ

ณัฐปภัสร์  อ่องสะอาด

นาง

พงษ์พรรณ  อ่องสะอาด

เดลินิวส์

53

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดญ

ศศิวิมล  เมฆชัยภักดี

นส

สลักจิตร  ผิวพรรณ์

บ้านเมืองออนไลน์

54

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดญ

อริสา  เครือหงษ์

นส

สมแข  ปัญจวงศ์

นิตยสาร คอหุ้น

55

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดช

วิชยุตม์  นิ่มอนงค์

นาย

สมศักดิ์  นิ่มอนงค์

มติชน

56

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดช

ปร์วี  ทับดวง

นาย

วิชาตรี  ทับดวง

ไทยรัฐ

57

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดช

ธนันชัย  ป่าเขตต์

นส

ปาริชาติ  ป่าเขตต์

แนวหน้า

58

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดช

ธีรภัทร  ศรีพารัตน์

นส

กัญณัฎฐ์  บุตรดี

เดลินิวส์

59

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดช

สุทธิทัต  สานสุวรรณ

นส

สุจิต  เมืองสุข

มติชน

60

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดญ

สรมน  จักรเครือ

นาย

กษม  จักรเครือ

โพสต์ทูเดย์

61

ประถมศึกษาปีที่ 5

ดช

อาภัสสร  เพิ่มสิทธิ์

นาย

นริทธ์  เพิ่มสิทธิ์

เดลินิวส์

62

ประถมศึษาปีที่ 5

ดช

พรศักย์  ดิลกกัลยากุล

นาย

พีรพัฒน์  ดิลกกัลยากุล

สมาคมนักข่าวนักนสพ.

63

ประถมศึกษาปีที่ 6

ดช

ชวัลวิทย์  ปลื้มจิตต์

นาย

ณรงค์พันธ์  ปลื้มจิตต์

เดลินิวส์

64

ประถมศึกษาปีที่ 6

ดญ

พกาวรรณ  ผลแก้ว

นาย

ธรรมสถิตย์  ผลแก้ว

โพสต์ทูเดย์

65

ประถมศึกษาปีที่ 6

ดญ

กริยากร  เรืองเกษม

นาย

จารึก  เรืองเกษม

พิมพ์ไทยรายวัน

66

ประถมศึกษาปีที่ 6

ดช

ธนดล  บุศยโล่

นาง

ออมรัก  บุศยโล่

ไทยรัฐ

67

ประถมศึกษาปีที่ 6

ดช

ภูมิ  ฉู้วงศ์

นาย

ภูพาน  ภูมิพงศ์  ฉู้วงศ์

เดลินิวส์

68

ประถมศึกษาปีที่ 6

ดญ

กอดี  สุวรรณฤทธิ์

นาง

อุษา  มีชารี

เดลินิวส์

69

ประถมศึกษาปีที่ 6

ดญ

ดี  พูลทรัพย์

นาง

จำรัตน์  พูลทรัพย์

มติชน

70

ประถมศึกษาปีที่ 6

ดญ

ชญัญชิดา  ศรีไพรวัลย์

นาย

พัลลพ  ศรีไพรวัลย์

ไทยรัฐ

71

มัธยมศึกษาปีที 1

ดช

ภัคพล  อุดมพาณิชวงศ์

นาย

เจริญชัย  อุดมพาณิชวงศ์

สยามรัฐ

72

มัธยมศึกษาปีที่ 1

ดช

ณัฐนนท์  มะณีแสง

นาย

อาวุธ  มะณีแสง

ไทยโพสต์

73

มัธยมศึกษาปีที่ 1

ดช

ธนพล  พุ่มพวง

นาง

จิรากร  พุ่มพวง

ไทยรัฐ

74

มัธยมศึกษาปีที่ 1

ดญ

วฤนัทร  ชมแก้ว

นาย

สุวสรรค์  ชมแก้ว

ไทยรัฐ

75

มัธยมศึกษาปีที่ 1

ดช

อาชวิน  เจริญโพธิ์

นาย

อนุชา  เจริญโพธิ์

บางกอกโพสต์

76

มัธยมศึกษาปีที่ 1

ดญ

เขมจิรา  สถาวระ

นาง

นฤนุช  สุนทรศิริ

โพสต์ทูเดย์

77

มัธยมศึกษาปีที่ 2

ดช

ภูมิรพี  คชินทร

นาง

นาตยา  คชินทร

เดลินิวส์

78

มัธยมศึกษาปีที่ 2

ดช

พงศภัค  แหวนจะโป๊ะ

นาย

สมพงษ์  แหวนจะโป๊ะ

มติชน

79

มัธยมศึกษาปีที่ 2

ดช

พลกฤต  เรืองเดช

นส

ปุณญาดา  มะจิ๊

ผู้จัดการรายวัน 360

80

มัธยมศึกษาปีที่ 2

ดญ

วราลี  จันทรสีมา

นาง

ศรีสุดา  จันทรสีมา

มติชน

81

มัธยมศึกษาปีที่ 2

ดช

สรรเพ็ชร  อนต๊ะพรม

นาย

อดิเรก  อินต๊ะพรม

ไทยรัฐ

82

มัธยมศึกษาปีที่ 2

ดช

พลธิษณ์  โรหิตาจล

นาย

ลักษณะศักดิ์  โรหิตาจล

เดลินิวส์

83

มัธยมศึกษาปีที่ 2

ดญ

พิชญาดา  วงษ์ฟัก

นาย

พิชญะ  วงษ์ฟัก

ไทยรัฐ

84

มัธยมศึกษาปีที่ 2

ดช

ธีระพงษ์  ธนจินดาเลิศ

นาย

ฉัตรชัย  ธนจินดาเลิศ

โพสต์ทูเดย์

85

มัธยมศึกษาปีที่ 3

ดญ

ศุภัชฌา  เครือวัลย์

นาย

คมน์  เครือวัลย์

ทีวี.ช่อง 3

86

มัธยมศึกษาปีที่ 3

ดช

ทรงชัย  จันทร์สว่าง

นาง

สรัญญา  จันทร์สว่าง

กรุงเทพธุรกิจ

87

มัธยมศึกษาปีที่ 3

ดช

ชลเทพ  โมราวรรณ

ว่าที่ ร.ต.

นิติ  โมราวรรณ

แนวหน้า

88

มัธยมศึกษาปีที่ 3

ดช

ตุลวิภัทร  อุ่นหล้า

นาย

สุณัฐตินันท์  อุ่นหล้า

ไทยรัฐ

89

มัธยมศึกษาปีที่ 3

ดช

พิชญะ  ภาคภูมิวุฒิกุล

นาย

ประเสริฐ  ภาคภูมวุฒิกุล

ไทยรัฐ

90

มัธยมศึษาปีที่ 3

ดช

ธนาธร  มั่นวาที

นาง

อัญชรี  มั่นวาที

สมาคมนักข่าวนักนสพ.

91

มัธยมศึกษาปีที่ 4

นาย

นฤดล  รุจิโชค

นาง

สุชาดา  รุจิโชค

มติชน

92

มัธยมศึกษาปีที่ 4

นาย

ภูริณัฐ  สระแก้ว

นาย

ชูชัย  สระแก้ว

สยามรัฐ

93

มัธยมศึกษาปีที่ 4

นาย

ภูมิ  ชวาลวิทย์

นาย

กมล  ชวาลวิทย์

ไทยพับลิก้า

94

มัธยมศึกษาปีที่ 5

ดช

ศุภณัฐ  ปัจฉิมนันท์

จสต(ญ)

กริชภิญญา  ปัจฉิมนันท์

ศูนย์ข่าวแปซิฟิค

95

มัธยมศึกษาปีที่ 5

นส

ณัฐณิชา  จนิษฐ์

นาย

เจตนา  จนิษฐ

มติชน ทีวี

96

มัธยมศึกษาปีที่ 5

ดช

รัฐกิจวิจารณ์  ณ นคร

นส

เกษมณี  นันทรัตนพงศ์

มติชน

97

มัธยมศึกษาปีที่ 6

นาย

พรเทพ  เดือนขาว

นาย

วรวุฒิ  เดือนขาว

ทีวี.ช่อง 3

98

มัธยมศึกษาปีที่ 6

นาย

ภูมิธรรม  บุญสอง

นส

ภาวิณีย์  เจริญยิ่ง

มติชน

99

มัธยมศึกษาปีที่ 6

นส

รลิตา  นุ่นทอง

นาย

วิษณุ  นุ่นทอง

โพสต์ทูเดย์

100

มัธยมศึกษาปีที่ 6

นาย

ฐิตกร  แสงฉาย

นาง

ยุพิน  แสงฉาย

ไทยรัฐ

101

ห ปวช. ปี 1

นาย

พลพร  แพรงาม

นาย

พลศักดิ์  สุพร

สยามรัฐ

102

ห ปวช. ปี 3

นาย

ญาณวัฒน์  พันธุ์ศรี

นาง

จริยา  พันธุ์ศรี

คมชัดลึก

103

ห ปวช. ปี 3

นาย

ยศภัทร  ศรีวัฒนา

นาย

ณรงค์วิทย์  ศรีวัฒนา

ไทยรัฐ

104

ป.ตรี

นส.

ยอดขวัญ  เหล่าชูวงศ์

นส.

ปนัดดา เหล่าชูวงศ์

สมาคมนักข่าวนักนสพ.

 
วีทีอาร์-สมาคมนักข่าวนักหนังสือพิมพ์แห่งประเทศไทย พศ. 2562

ดูวีทีอาร์ทางyoutube

Login Form



หนังสือน่าอ่าน




จำนวนผู้ออนไลน์

เรามี 1764 บุคคลทั่วไป และ 1 สมาชิก ออนไลน์
ป้ายโฆษณา
ป้ายโฆษณา
ป้ายโฆษณา
ป้ายโฆษณา
ป้ายโฆษณา
ป้ายโฆษณา
ป้ายโฆษณา
ป้ายโฆษณา
ป้ายโฆษณา

สภาการหนังสือพิมพ์แห่งชาติ :: The National Press Council of Thailand สมาคมนักข่าววิทยุและโทรทัศน์ไทย :: Thai Broadcast Journalists Association สถาบันอิศรา มูลนิธิพัฒนาสื่อมวลชนแห่งประเทศไทย :: ISRA Institute Thai Press Development Foundation ชมรมนักข่าวสายเทคโนโลยีสารสนเทศ :: Information Technology Press Club The Southeast Asian Press Alliance (SEAPA) thai society of environmental jounalists